Tropang Radyo October 2019 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 99: | Line 99: | ||
|October 23, 2019 | |October 23, 2019 | ||
|Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | |Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | ||
| | |[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/5/5d/TR_OCTOBER_23_2019.mp3] | ||
| | | | ||
| Line 106: | Line 106: | ||
|October 24, 2019 | |October 24, 2019 | ||
|Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | |Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | ||
| | |[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/8/8c/TR_OCTOBER_24_2019.mp3] | ||
| | | | ||
| Line 114: | Line 114: | ||
|October 25, 2019 | |October 25, 2019 | ||
|Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | |Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | ||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/1/18/TR_OCTOBER_25_2019.mp3] | |||
| | | | ||
|- | |||
|October 28, 2019 | |||
| | | | ||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/d/d8/TR_OCTOBER_28_2019.mp3] | |||
| | |||
|- | |||
|October 29, 2019 | |||
| | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/5/55/TR_OCTOBER_29_2019.mp3] | |||
| | |||
|- | |||
|October 30, 2019 | |||
| | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/7/75/TR_OCTOBER_30_2019.mp3] | |||
| | |||
|- | |||
|} | |} | ||
Revision as of 16:26, 8 January 2020
Tropang RadYo October 2019 Episodes
| Date | Theme | Episode Topic | On-Board |
|---|---|---|---|
| October 7, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Paintings: Pwede tingnan bawal hawakan | Katropang Jane, Gian, Neil |
| October 8, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Installations: Pwede i-experience pero di maiuuwi | Katropang Jane, Janyn, Carl |
| October 9, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Performance: Accessible, puedeng damahin | Katropang Chryl, Janyn, Gian |
| October 10, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | User-generated: Ikaw na ang artist, ikaw din ang audience | Katropang Carl, Janyn, Chryl |
| October 11, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Graffiti : Kakaiba pero hindi pa nilelegitimize | Katropang Gian, Carl, Neil |
| October 14, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Art Appreciator | Katropang Carl, Chryl, Gian |
| October 15, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | For the Gram | Katropang Annica, Neil, Jane
|
| October 16, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Collector | Katropang Jane, Annica, Janyn
|
| October 17, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Nahila lang | Katropang Janyn, Carl, Chryl
|
| October 18, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Freeloader | Katropang Chryl, Carl, Gian |
| October 21, 2019 | Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | [1] | |
| October 22, 2019 | Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | [2] | |
| October 23, 2019 | Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | [3] | |
| October 24, 2019 | Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | [4] |
|
| October 25, 2019 | Spooky Nights: Mga Multo ng Tropa | [5] | |
| October 28, 2019 | [6] | ||
| October 29, 2019 | [7] | ||
| October 30, 2019 | [8] |