Tropang Radyo October 2019 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 80: | Line 80: | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/3/31/TR_OCTOBER_18_2019.mp3 Freeloader] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/3/31/TR_OCTOBER_18_2019.mp3 Freeloader] | ||
|Katropang Chryl, Carl, Gian | |Katropang Chryl, Carl, Gian | ||
|- | |||
|October 21, 2019 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|October 22, 2019 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|October 23, 2019 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|October 24, 2019 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|October 25, 2019 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|} | |||
Revision as of 15:37, 21 October 2019
Tropang RadYo October 2019 Episodes
| Date | Theme | Episode Topic | On-Board |
|---|---|---|---|
| October 7, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Paintings: Pwede tingnan bawal hawakan | Katropang Jane, Gian, Neil |
| October 8, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Installations: Pwede i-experience pero di maiuuwi | Katropang Jane, Janyn, Carl |
| October 9, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Performance: Accessible, puedeng damahin | Katropang Chryl, Janyn, Gian |
| October 10, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | User-generated: Ikaw na ang artist, ikaw din ang audience | Katropang Carl, Janyn, Chryl |
| October 11, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Graffiti : Kakaiba pero hindi pa nilelegitimize | Katropang Gian, Carl, Neil |
| October 14, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Art Appreciator | Katropang Carl, Chryl, Gian |
| October 15, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | For the Gram | Katropang Annica, Neil, Jane
|
| October 16, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Collector | Katropang Jane, Annica, Janyn
|
| October 17, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Nahila lang | Katropang Janyn, Carl, Chryl
|
| October 18, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Freeloader | Katropang Chryl, Carl, Gian |
| October 21, 2019 | |||
| October 22, 2019 | |||
| October 23, 2019 | |||
| October 24, 2019 |
| ||
| October 25, 2019 |