Kagalingang Pantahanan 2017 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 186: | Line 186: | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/c/c8/KP_NOVEMBER_27%2C_2017.mp3] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/c/c8/KP_NOVEMBER_27%2C_2017.mp3] | ||
| | | | ||
|- | |||
|December 4, 2017 | |||
|[Staycation Ngayong Pasko] | |||
|<strong>Beth Baylosis and Nica Argonsa</strong> | |||
Revision as of 13:17, 6 December 2017
Kagalingang Pantahanan 2017 Episodes
| Date | Episode Topic | Guest/s |
|---|---|---|
| January 9, 2017 | Malusog na Bagong Taon | |
| January 16, 2017 | Pagbuo ng Isang Espasyong Ligtas at may Oportunidad na Matuto sa Bahay | Ms. Khara Uy, Department of Family Life and Child Development Mr. Ramon Jericho Santos, Child Development Center, Department of Family Life and Child Development |
| January 23, 2017 | Inclusive Learning Environment | Ms. Jenni Daez and Ms. Trina Libron |
| January 30, 2017 | Quality education - Sustainable Development Goals | Ms. Kathleen Keisha Constantino, Ms. Sarah Edjan, and Ms. Katrina Armida Parais |
| February 6, 2017 | [1] | |
| February 13, 2017 | [2] | |
| February 20, 2017 | [3] | |
| February 27, 2017 | [4] | |
| March 6, 2017 | [5] | |
| March 13, 2017 | [6] | |
| March 20, 2017 | [7] | |
| March 27, 2017 | Green Consumer Practices | Mary Justine Amonoy |
| April 3, 2017 | [8] | |
| April 17, 2017 | Ligtas na Pagkain sa Tag-init | Dr. Elaine Q. Borazon |
| April 24, 2017 | HRIM Alumni: Karunungan at Pagpapahalaga Susi sa Tagumpay | Chef Robert Bolanos |
| May 8, 2017 | Proper selection of raw materials for a small food business | Justin Godfred Peralta |
| May 15, 2017 | [9] | |
| May 22, 2017 | Quality and Safe Food Through Food Analysis | Joyce Abigail A. Tabardillo, Instructor, CHE Dept of Food Science and Nutrition |
| May 29, 2017 | Food Safety Act 2013 | Prof. Abigail Rustia |
| June 5, 2017 | [10] | |
| June 19, 2017 | Pamamahala ng Tahanan ng mga Inang Nagtatrabaho | Linda Magayones and Cedita Eugenio |
| August 7, 2017 | [11] | |
| August 14, 2017 | [12] | |
| September 18, 2017 | [13] | |
| September 25, 2017 | [14] | |
| October 2, 2017 | [15] | |
| October 16, 2017 | [16] | |
| November 6, 2017 | [17] | |
| November 20, 2017 | [18] | |
| November 27, 2017 | [19] | |
| December 4, 2017 | [Staycation Ngayong Pasko] | Beth Baylosis and Nica Argonsa |