Tropang Radyo October 2019 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 42: | Line 42: | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/d/d2/TR_OCTOBER_11_2019.mp3 Graffiti : Kakaiba pero hindi pa nilelegitimize] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/d/d2/TR_OCTOBER_11_2019.mp3 Graffiti : Kakaiba pero hindi pa nilelegitimize] | ||
|Katropang Gian, Carl, Neil | |Katropang Gian, Carl, Neil | ||
|- | |||
|October 14, 2019 | |||
|Mga Taong Pumupunta sa Museum | |||
|Art Appreciator | |||
|Katropang Carl, Chryl, Gian | |||
|- | |||
|October 15, 2019 | |||
|Mga Taong Pumupunta sa Museum | |||
|For the Gram | |||
|Katropang Annica, Neil, Jane | |||
|- | |||
|October 16, 2019 | |||
|Mga Taong Pumupunta sa Museum | |||
|Collector | |||
|Katropang Jane, Annica, Janyn | |||
|- | |||
|October 17, 2019 | |||
|Mga Taong Pumupunta sa Museum | |||
|Nahila lang | |||
|Katropang Janyn, Carl, Chryl | |||
|- | |||
|October 18, 2019 | |||
|Mga Taong Pumupunta sa Museum | |||
|Freeloader | |||
|Katropang Chryl, Carl, Gian | |||
Revision as of 11:29, 18 October 2019
Tropang RadYo October 2019 Episodes
| Date | Theme | Episode Topic | On-Board |
|---|---|---|---|
| October 7, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Paintings: Pwede tingnan bawal hawakan | Katropang Jane, Gian, Neil |
| October 8, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Installations: Pwede i-experience pero di maiuuwi | Katropang Jane, Janyn, Carl |
| October 9, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Performance: Accessible, puedeng damahin | Katropang Chryl, Janyn, Gian |
| October 10, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | User-generated: Ikaw na ang artist, ikaw din ang audience | Katropang Carl, Janyn, Chryl |
| October 11, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Graffiti : Kakaiba pero hindi pa nilelegitimize | Katropang Gian, Carl, Neil |
| October 14, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Art Appreciator | Katropang Carl, Chryl, Gian |
| October 15, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | For the Gram | Katropang Annica, Neil, Jane
|
| October 16, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Collector | Katropang Jane, Annica, Janyn
|
| October 17, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Nahila lang | Katropang Janyn, Carl, Chryl
|
| October 18, 2019 | Mga Taong Pumupunta sa Museum | Freeloader | Katropang Chryl, Carl, Gian |