Tropang Radyo October 2019 Episodes: Difference between revisions
Created page with "[http://iskwiki.upd.edu.ph/index.php/Tropang_Rad%27Yo#.WRqLLlWGPDc Tropang RadYo] October [http://iskwiki.upd.edu.ph/index.php/Tropang_RadYo_2019_Episodes#.XDLLLlwzbDc 2019 Ep..." |
No edit summary |
||
| Line 7: | Line 7: | ||
! Episode Topic | ! Episode Topic | ||
! On-Board | ! On-Board | ||
|- | |||
|October 7, 2019 | |||
|Hanggang Tingin Ka Na Lang | |||
|Paintings: Pwede tingnan bawal hawakan | |||
|Katropang Jane, Gian, Neil | |||
|- | |||
|October 8, 2019 | |||
|Hanggang Tingin Ka Na Lang | |||
|Installations: Pwede i-experience pero di maiuuwi | |||
|Katropang Jane, Janyn, Carl | |||
|- | |||
|October 9, 2019 | |||
|Hanggang Tingin Ka Na Lang | |||
|Performance: Accessible, puedeng damahin | |||
|Katropang Chryl, Janyn, Gian | |||
|- | |||
|October 10, 2019 | |||
|Hanggang Tingin Ka Na Lang | |||
|User-generated: Ikaw na ang artist, ikaw din ang audience | |||
|Katropang Carl, Janyn, Chryl | |||
|- | |||
|October 11, 2019 | |||
|Hanggang Tingin Ka Na Lang | |||
|Graffiti : Kakaiba pero hindi pa nilelegitimize | |||
|Katropang Gian, Carl, Neil | |||
Revision as of 16:07, 15 October 2019
Tropang RadYo October 2019 Episodes
| Date | Theme | Episode Topic | On-Board |
|---|---|---|---|
| October 7, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Paintings: Pwede tingnan bawal hawakan | Katropang Jane, Gian, Neil |
| October 8, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Installations: Pwede i-experience pero di maiuuwi | Katropang Jane, Janyn, Carl |
| October 9, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Performance: Accessible, puedeng damahin | Katropang Chryl, Janyn, Gian |
| October 10, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | User-generated: Ikaw na ang artist, ikaw din ang audience | Katropang Carl, Janyn, Chryl |
| October 11, 2019 | Hanggang Tingin Ka Na Lang | Graffiti : Kakaiba pero hindi pa nilelegitimize | Katropang Gian, Carl, Neil |