Wika ng Ina Mo 2020 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 35: | Line 35: | ||
|February 14, 2020 | |February 14, 2020 | ||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/c/c2/WNIM_FEBRUARY_14_2020.mp3 February 14 2020 Episode] | |[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/c/c2/WNIM_FEBRUARY_14_2020.mp3 February 14 2020 Episode] | ||
| | |||
|- | |||
|February 21, 2020 | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/2/28/WNIM_FEBRUARY_21_2020.mp3 Lunsay Parang Sabil at Iba Pang Kuwentong Sulu] | |||
| | | | ||
Revision as of 11:40, 24 February 2020
Wika ng Ina Mo 2020 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 10, 2020 | Siyetehan sa Bente-Bente | |
| January 17, 2020 | January 17 2020 Episode | |
| January 31, 2020 | Lunsay Parang Sabil at iba pang kuwentong Sulu: Sulu stories | |
| February 7, 2020 | Mga Akdang Pampanitikang Mahalagang Mabasa: Agos sa Disyerto | |
| February 14, 2020 | February 14 2020 Episode | |
| February 21, 2020 | Lunsay Parang Sabil at Iba Pang Kuwentong Sulu |