DZUP BroadKasaysayan 2019 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 41: | Line 41: | ||
|February 19, 2019 | |February 19, 2019 | ||
|<strong>[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/a/a0/BB_FEBRUARY_19_2019.mp3 What's in a revolution?]</strong><br><i>EDSA People Power Revolution</i> | |<strong>[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/a/a0/BB_FEBRUARY_19_2019.mp3 What's in a revolution?]</strong><br><i>EDSA People Power Revolution</i> | ||
| | |||
|- | |||
|February 26, 2019 | |||
|<strong>[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/1/14/BK_FEBRUARY_26_2019.mp3 People Power/EDSA Revolution]</strong> | |||
| | | | ||
Revision as of 14:18, 5 March 2019
BroadKasaysayan 2019 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 8, 2019 | Ano ang panata mo ngayong bagong taon? New Year, Pista ng Nazareno |
Andoy Evangelista |
| January 15, 2019 | Malolos Constitution | |
| January 22, 2019 | Ano ba ang mga dahilan para magpalit ng konstitusyon? Federalism |
Jan Robert Go |
| January 29, 2019 | Diliman Arts and Culture Month | |
| February 12, 2019 | UP Fair | |
| February 19, 2019 | What's in a revolution? EDSA People Power Revolution |
|
| February 26, 2019 | People Power/EDSA Revolution |