Kagalingang Pantahanan 2019 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 42: | Line 42: | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/4/4b/KP_FEBRUARY_11_2019.mp3 Usapang Bata - Pagmamahal at Pag-aruga ng Lola at Lolo sa Bata] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/4/4b/KP_FEBRUARY_11_2019.mp3 Usapang Bata - Pagmamahal at Pag-aruga ng Lola at Lolo sa Bata] | ||
|<strong>Myra Marie David & Rona Mae Rodriguez</strong> | |<strong>Myra Marie David & Rona Mae Rodriguez</strong> | ||
|- | |||
|February 18, 2019 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/f3/KP_FEBRUARY_18_2019.mp3 Usaping Bata at Pamilya: Pagmamahal at Pag aaruga sa mg batang nakaranas ng kalamidad] | |||
|<strong>Frances Mikaela Azarcon</strong> | |||
Revision as of 11:23, 21 February 2019
Kagalingang Pantahanan 2019 Episodes
| Date | Episode Topic | Guest/s |
|---|---|---|
| January 7, 2019 | Usapang Pampamilya: Mga Ritwal at Tradisyon ng Pamilya sa Pasko | Lester John Lim |
| January 14, 2019 | Usapang Pampamilya: Pamamahalang pampinansiyal | Mary Elaine Bayta |
| January 21, 2019 | Usapang Pampamilya: New Year's Resolution - Health and Nutrition | Mrs. Jennifer C. Santos at Mrs. Rossel D. Bajet |
| January 28, 2019 | Usapang Pampamilya - New Year's Resolution - Resolusyon sa Pagpapatibay ng Relasyon ng Pamilya | Charla Saamong |
| February 4, 2019 | February 4 2019 Episode | |
| February 11, 2019 | Usapang Bata - Pagmamahal at Pag-aruga ng Lola at Lolo sa Bata | Myra Marie David & Rona Mae Rodriguez |
| February 18, 2019 | Usaping Bata at Pamilya: Pagmamahal at Pag aaruga sa mg batang nakaranas ng kalamidad | Frances Mikaela Azarcon |