Kagalingang Pantahanan 2019 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 10: | Line 10: | ||
|January 7, 2019 | |January 7, 2019 | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/ff/KP_JANUARY_7%2C_2019.mp3 Usapang Pampamilya] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/ff/KP_JANUARY_7%2C_2019.mp3 Usapang Pampamilya: Mga Ritwal at Tradisyon ng Pamilya sa Pasko] | ||
|<strong>Lester John Lim</strong> | |<strong>Lester John Lim</strong> | ||
| Line 16: | Line 16: | ||
|January 14, 2019 | |January 14, 2019 | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/d/db/KP_JANUARY_14%2C_2019.mp3 Usapang Pampamilya] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/d/db/KP_JANUARY_14%2C_2019.mp3 Usapang Pampamilya: Pamamahalang pampinansiyal] | ||
|<strong>Mary Elaine Bayta</strong> | |<strong>Mary Elaine Bayta</strong> | ||
|- | |||
|January 21, 2019 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/b/b7/KP_JANUARY_21%2C_2019.mp3 Usapang Pampamilya: New Year's Resolution - Health and Nutrition] | |||
|<strong>Mrs. Jennifer C. Santos at Mrs. Rossel D. Bajet</strong> | |||
Revision as of 11:13, 28 January 2019
Kagalingang Pantahanan 2019 Episodes
| Date | Episode Topic | Guest/s |
|---|---|---|
| January 7, 2019 | Usapang Pampamilya: Mga Ritwal at Tradisyon ng Pamilya sa Pasko | Lester John Lim |
| January 14, 2019 | Usapang Pampamilya: Pamamahalang pampinansiyal | Mary Elaine Bayta |
| January 21, 2019 | Usapang Pampamilya: New Year's Resolution - Health and Nutrition | Mrs. Jennifer C. Santos at Mrs. Rossel D. Bajet |