Wika ng Ina Mo 2018 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 144: | Line 144: | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/f5/WNIM_AUGUST_24_2018.mp3 Benham Rise]<br>Rehiyon 2 Cagayan Valley | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/f5/WNIM_AUGUST_24_2018.mp3 Benham Rise]<br>Rehiyon 2 Cagayan Valley | ||
|<strong>Dr. Mahar Lagmay at Atty. Jay Batongbakal</strong> | |<strong>Dr. Mahar Lagmay at Atty. Jay Batongbakal</strong> | ||
|- | |||
|August 31, 2018 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/1/1d/WNIM_AUGUST_31_2018.mp3] | |||
| | |||
Revision as of 11:00, 5 September 2018
Wika ng Ina Mo 2018 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 12, 2018 | Ginhawa sa NCR | |
| January 19, 2018 | Ginhawa sa Siyudad | Interview with OFW and Wash Your Car Boy |
| February 2, 2018 | Tapat and Adolescent Sexuality | |
| February 9, 2018 | Tapat at Konsepto ng Utang | |
| February 23, 2018 | Tapat at Mura | |
| March 2, 2018 | Pasyon at Sining | |
| March 9, 2018 | Pasyon at Medisina | Dr. Jillian Francese Lee at Bobet Mendoza |
| March 16, 2018 | Pasyon sa Batas | Megan Aglaua |
| March 23, 2018 | Pasyon at Pasasalamat | |
| April 6, 2018 | Sapat (Sweldo) | |
| April 13, 2018 | Sapat na Panahon | Nilo Ocampo |
| April 20, 2018 | Sapat na Paglilingkod | Emman Rodriguez, Isaac Punzalan, Yael Toribio, and Carlo Lorenzo |
| April 27, 2018 | Sapat na Pagkakataon Para Matuto | |
| May 11, 2018 | Politika ng Wika: Totoo | |
| May 18, 2018 | Sa Totoo Lang: Tubig | |
| May 25, 2018 | [1] | |
| June 1, 2018 | [2] | |
| June 8, 2018 | Nasa Dugo ang Tabako: Tabako sa Ilokano | Atty. Mel John Verzosa at Neyo Mario Valdez |
| June 22, 2018 | Bukanegan, Ilokano Language | Cles Rambaud, Ariel Tabag, Neyo Valdez, Atty. Eugene Cabanilla Pedro |
| August 3, 2018 | Buwan ng Wika, Pangasinan | |
| August 10, 2018 | Rehiyon ng Pangasinan | Larry Itliong |
| August 17, 2018 | Panitikan ng Pangasinan | |
| August 24, 2018 | Benham Rise Rehiyon 2 Cagayan Valley |
Dr. Mahar Lagmay at Atty. Jay Batongbakal |
| August 31, 2018 | [3] |