Usapang P 2018 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 11: | Line 11: | ||
|January 12, 2018 | |January 12, 2018 | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/3/31/UP_JANUARY_12%2C_2018.mp3 Usapang Pangako at Pag-asa] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/3/31/UP_JANUARY_12%2C_2018.mp3 Usapang Pangako at Pag-asa] | ||
|Hannah Paguila | |<strong>Hannah Paguila</strong> | ||
|- | |- | ||
| Line 72: | Line 72: | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/c/c4/USAPP_APRIL_20_2018.mp3 Usapang Pagpapakatotoo sa Panahon ng Peke] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/c/c4/USAPP_APRIL_20_2018.mp3 Usapang Pagpapakatotoo sa Panahon ng Peke] | ||
| | | | ||
|- | |||
|April 27, 2018 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/4/43/USAPP_APRIL_27_2018.mp3 Usapang Powerlifting and Uplifting Body Image] | |||
|<strong>Ms. Alexis Nicole Go</strong> | |||
Revision as of 15:12, 4 May 2018
Usapang P 2018 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 12, 2018 | Usapang Pangako at Pag-asa | Hannah Paguila |
| January 19, 2018 | Usapang Pagtitipid at Pagpapalago ng Pera | Keoni Cruz, Marketing Executive Director - UP JFA |
| January 26, 2018 | Usapang Usapang Pangkalahatang Kalusugan | Iro lvarez a.k.a. Coach Iro/Amir |
| February 2, 2018 | Usapang Pagiging Bukas sa Pag-Ibig | No Guest |
| February 9, 2018 | Usapang P2P: Pag-Ibig sa Kapwa P | "Jane", "Marie", and Rhovie |
| March 2, 2018 | Usapang Pagkilala at Pagdiriwang ng Kababaihan - Part I | Dr. Marita Reyes, Former Chancellor, UP Manila |
| March 9, 2018 | Usapang Pagkilala at Pagdiriwang ng Kababaihan - Part II | Geoselle "Geo" Dela Cruz |
| March 16, 2018 | Usapang Pagkilala at Pagdiriwang ng Kababaihan - Part III | Atty. Rowie Daroy-Morales |
| April 6, 2018 | Usapang Paghubog ng Kagitingan | |
| April 13, 2018 | Usapang Pause on Menopause | Dr. Grace Caras-Torres |
| April 20, 2018 | Usapang Pagpapakatotoo sa Panahon ng Peke | |
| April 27, 2018 | Usapang Powerlifting and Uplifting Body Image | Ms. Alexis Nicole Go |