Usapang P 2018 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 60: | Line 60: | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/6/6b/USAPP_APRIL_06_2018.mp3 Usapang Paghubog ng Kagitingan] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/6/6b/USAPP_APRIL_06_2018.mp3 Usapang Paghubog ng Kagitingan] | ||
| | | | ||
|- | |||
|April 13, 2018 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/ff/USAPP_APRIL_13_2018.mp3 Usapang Pause on Menopause] | |||
|<strong>Dr. Grace Caras-Torres</strong> | |||
Revision as of 14:32, 18 April 2018
Usapang P 2018 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 12, 2018 | Usapang Pangako at Pag-asa | Hannah Paguila |
| January 19, 2018 | Usapang Pagtitipid at Pagpapalago ng Pera | Keoni Cruz, Marketing Executive Director - UP JFA |
| January 26, 2018 | Usapang Usapang Pangkalahatang Kalusugan | Iro lvarez a.k.a. Coach Iro/Amir |
| February 2, 2018 | Usapang Pagiging Bukas sa Pag-Ibig | No Guest |
| February 9, 2018 | Usapang P2P: Pag-Ibig sa Kapwa P | "Jane", "Marie", and Rhovie |
| March 2, 2018 | Usapang Pagkilala at Pagdiriwang ng Kababaihan - Part I | Dr. Marita Reyes, Former Chancellor, UP Manila |
| March 9, 2018 | Usapang Pagkilala at Pagdiriwang ng Kababaihan - Part II | Geoselle "Geo" Dela Cruz |
| March 16, 2018 | Usapang Pagkilala at Pagdiriwang ng Kababaihan - Part III | Atty. Rowie Daroy-Morales |
| April 6, 2018 | Usapang Paghubog ng Kagitingan | |
| April 13, 2018 | Usapang Pause on Menopause | Dr. Grace Caras-Torres |