Wika ng Ina Mo 2018 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 40: | Line 40: | ||
|February 23, 2018 | |February 23, 2018 | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/6/63/WNIM_FEBRUARY_23_2018.mp3 Tapat at Mura] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/6/63/WNIM_FEBRUARY_23_2018.mp3 Tapat at Mura] | ||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 2, 2018 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/5/55/WNIM_MARCH_2%2C_2018.mp3 Pasyon at Sining] | |||
| | | | ||
| | | | ||
Revision as of 18:10, 5 March 2018
Wika ng Ina Mo 2018 Episodes
| Date | Episode Title | Episode Topic | Guest/s |
|---|---|---|---|
| January 12, 2018 | GINHAWA | Ginhawa sa NCR | |
| January 19, 2018 | Ginhawa sa Siyudad | Ginhawa sa siyudad | Interview with OFW and Wash Your Car Boy |
| February 2, 2018 | Tapat and Adolescent Sexuality | ||
| February 9, 2018 | Tapat at Konsepto ng Utang | ||
| February 23, 2018 | Tapat at Mura | ||
| March 2, 2018 | Pasyon at Sining |