Usapang P 2018 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 36: | Line 36: | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/f6/USAPP_FEBRUARY_09_2018.mp3 Usapang P2P: Pag-Ibig sa Kapwa P] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/f6/USAPP_FEBRUARY_09_2018.mp3 Usapang P2P: Pag-Ibig sa Kapwa P] | ||
|"Jane", "Marie", and Rhovie | |"Jane", "Marie", and Rhovie | ||
|- | |||
|March 2, 2018 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/1/10/UP_MARCH_2%2C_2018.mp3] | |||
| | |||
Revision as of 18:08, 5 March 2018
Usapang P 2018 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 12, 2018 | Usapang Pangako at Pag-asa | Hannah Paguila |
| January 19, 2018 | Usapang Pagtitipid at Pagpapalago ng Pera | Keoni Cruz, Marketing Executive Director - UP JFA |
| January 26, 2018 | Usapang Usapang Pangkalahatang Kalusugan | Iro lvarez a.k.a. Coach Iro/Amir |
| February 2, 2018 | Usapang Pagiging Bukas sa Pag-Ibig | No Guest |
| February 9, 2018 | Usapang P2P: Pag-Ibig sa Kapwa P | "Jane", "Marie", and Rhovie |
| March 2, 2018 | [1] |