Tunog at Tinig 2017 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 185: | Line 185: | ||
|October 11, 2017 | |October 11, 2017 | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/9/99/TUTI_October_11_2017.mp3 Mga Seleksyon] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/9/99/TUTI_October_11_2017.mp3 Mga Seleksyon] | ||
| | |||
|- | |||
|October 18, 2017 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/b/b9/TUTI_October_18_2017.mp3] | |||
| | | | ||
Revision as of 15:34, 26 October 2017
Tunog at Tinig 2017 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 4, 2017 | Handel's Messiah | |
| January 11, 2017 | Asin | Pendong and Chat Aban Jr |
| January 18, 2017 | [1] | |
| January 25, 2017 | Mga Seleksyon | |
| February 1, 2017 | [2] | |
| February 8, 2017 | Saysay Himig | DJ Marc |
| February 15, 2017 | [3] | |
| February 22, 2017 | Saysay Himig part 3 | |
| March 1, 2017 | Saysay Himig | |
| March 8, 2017 | [4] | |
| March 15, 2017 | [5] | |
| March 22, 2017 | 3 Henerasyon ng Makabagong Musika | |
| April 5, 2017 | Sagrado: Mga Obra ng Panampalataya | |
| April 19, 2017 | Musical Selections | |
| April 26, 2017 | [6] | |
| May 3, 2017 | [7] | |
| May 10, 2017 | Musika ni Conrad del Rosario and Charisse Baldoria | |
| May 17, 2017 | Mga Seleksyon | |
| May 24, 2017 | [8] | |
| May 31, 2017 | Mula sa Abelardo Hall | |
| June 7, 2017 | Parangal kay Prop Sergio Z Esmilla Jr | |
| June 14, 2017 | Playlist | |
| June 21, 2017 | Playlist | |
| August 2, 2017 | Replay | |
| August 9, 2017 | Ripieno Ensemble and Rosendo Santos | |
| August 16, 2017 | Putri Anak | Dr Jima Umali, Alex Dagalea, Jude Matthew Servilla |
| August 23, 2017 | Mga Seleksyon | |
| September 20, 2017 | Sentenyal ni Jose Maceda | |
| October 4, 2017 | Philippine Music | |
| October 11, 2017 | Mga Seleksyon | |
| October 18, 2017 | [9] |