Wika ng ina mo 2017 episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 91: | Line 91: | ||
|Malasakit Para sa Teatro | |Malasakit Para sa Teatro | ||
|Prof. Onofre | |Prof. Onofre | ||
|- | |||
|March 31, 2017 | |||
|[ ? ] | |||
|Malasakit sa wika at kababaihan | |||
|Nak Gabriel, Ph.D. | |||
|- | |- | ||
Revision as of 10:43, 13 July 2017
Wika ng Ina Mo 2017 Episodes
| Date | Episode Title | Episode Topic | Guest/s |
|---|---|---|---|
| January 6, 2017 | [1] | ||
| January 13, 2017 | [2] | ||
| January 20, 2017 | [3] | ||
| January 27, 2017 | [4] | ||
| February 3, 2017 | [5] | Wika ng Pag-Ibig | |
| February 10, 2017 | [6] | ||
| February 17, 2017 | [7] | UP Ugat Poems, Lindol | UP Ugat |
| February 24, 2017 | [8] | Wika, Negosyo at Pag-ibig | Dr. Sergio "Gerry" Cao, Former UPD Chancellor and current President of Manila Tytana Colleges |
| March 3, 2017 | [9] | Malasakit | |
| March 10, 2017 | [10] | ||
| March 17, 2017 | [11] | ||
| March 24, 2017 | [12] | Malasakit Para sa Teatro | Prof. Onofre |
| March 31, 2017 | [ ? ] | Malasakit sa wika at kababaihan | Nak Gabriel, Ph.D. |
| April 7, 2017 | [13] | ||
| April 21, 2017 | [14] | ||
| May 5, 2017 | [15] | ||
| May 12, 2017 | [16] | ||
| May 19, 2017 | [17] | ||
| May 26, 2017 | [18] |