Lab ko ang Sports 2012 Episodes: Difference between revisions
Rsmoralejo (talk | contribs) |
Rsmoralejo (talk | contribs) |
||
| Line 25: | Line 25: | ||
|style="text-align:center;"|2012-42 | |style="text-align:center;"|2012-42 | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/ff/LKS_NOVEMBER_27%2C_2012.mp3 Sports psychology] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/f/ff/LKS_NOVEMBER_27%2C_2012.mp3 Sports psychology] | ||
|Mona | |Mona Maghanoy | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
| Line 85: | Line 85: | ||
|[UP Pep Squad at upcoming UAAP CDC] | |[UP Pep Squad at upcoming UAAP CDC] | ||
|Pio Opinaldo| | |Pio Opinaldo| | ||
|- | |||
| 11 September 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-31 | |||
|[Kahalagahan ng mayroong varsity or interscholastic program] | |||
|Prof. Ariel Juliano | |||
| | |||
|- | |||
| 4 September 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-30 | |||
|[Graduate program ng UP College of Human Kinetics] | |||
|Gilda Lasat Uy | |||
| | |||
|- | |||
| 28 August 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-29 | |||
|[UP College of Human Kinetics Department of Sports Science] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| 21 August 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-28 | |||
|[UAAP at ang kahalagahan ng pagsali ng ating universidad dito] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| 14 August 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-27 | |||
|[College of Human Kinetics] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| 31 July 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-26 | |||
|[Pagbabalik-tanaw sa lab ko ang sports] | |||
|Rocco Pacana | |||
| | |||
|- | |||
| 24 July 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-25 | |||
|[Sports and exercise psychology] | |||
|Jonathan Cagas | |||
| | |||
|- | |||
| 17 July 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-24 | |||
|[Physical Education Summit in Davao] | |||
|Alther Rivera | |||
| | |||
|- | |||
| 10 July 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-23 | |||
|[Rescue diving] | |||
|Trevs Lerna | |||
| | |||
|- | |||
| 3 July 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-22 | |||
|[Exercise-induced asthma] | |||
|Melissa Iñigo | |||
| | |||
|- | |||
| 26 June 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-21 | |||
|[Pagkakaroon ng Fitness Innovation Manila sa Pilipinas] | |||
|Kirk Hidalgo | |||
| | |||
|- | |||
| 19 June 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-20 | |||
|Myofascial release | |||
|Christopher Callanta | |||
| | |||
|- | |||
| 5 June 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-19 | |||
|[Non-motorized program in Pasig City] | |||
|Dr. Danielle Guillen | |||
| | |||
|- | |||
| 29 May 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-18 | |||
|[Brisk walk, run method] | |||
|Edsel Vengco | |||
| | |||
|- | |||
| 22 May 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-17| | |||
|Pain management | |||
|Dr. Rodrigo Ong | |||
| | |||
|- | |||
| 15 May 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-16 | |||
|[Heat illnesses] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| 8 May 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-15 | |||
|[Kababaihan sa pampalakasan] | |||
|Ellen Catherine A. Carbo | |||
| | |||
|- | |||
| 24 April 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-14 | |||
|[Azkals] | |||
|Joseph Malinay | |||
| | |||
|- | |||
| 17 April 2012 | |||
|style="text-align:center;"|2012-13 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|style="text-align:center;"| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|style="text-align:center;"| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|style="text-align:center;"| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| Line 162: | Line 294: | ||
| | | | ||
| | | | ||
||- | | | ||
|- | |||
| | | | ||
|style="text-align:center;"| | |style="text-align:center;"| | ||
Revision as of 17:39, 2 March 2016
Lab Ko Ang Sports 2012 Episodes
| Date | Episode No. | Topic | Guest | Subject |
|---|---|---|---|---|
| 18 December 2012 | 2012-44 | Community recreation program | Ralph Ramos | |
| 4 December 2012 | 2012-43 | Dance sports | Albert Dimarucut | |
| 27 November 2012 | 2012-42 | Sports psychology | Mona Maghanoy | |
| 20 November 2012 | 2012-41 | Fitness testing sa PE student | Carl Crisostomo | |
| 13 November 2012 | 2012-40 | Sports science | ||
| 6 November 2012 | 2012-39 | Sports climbing | ||
| 30 October 2012 | 2012-38 | Football | ||
| 23 October 2012 | 2012-37 | Softball | ||
| 16 October 2012 | 2012-36 | Edukasyong pang-pisika | ||
| 9 October 2012 | 2012-35 | UP varsity program | ||
| 2 October 2012 | 2012-34| | Football team ng UP | James Mendoza and Michael Sims | |
| 25 September 2012 | 2012-33 | Swimming Varsity Team ng UP | ||
| 18 September 2012 | 2012-32 | [UP Pep Squad at upcoming UAAP CDC] | ||
| 11 September 2012 | 2012-31 | [Kahalagahan ng mayroong varsity or interscholastic program] | Prof. Ariel Juliano | |
| 4 September 2012 | 2012-30 | [Graduate program ng UP College of Human Kinetics] | Gilda Lasat Uy | |
| 28 August 2012 | 2012-29 | [UP College of Human Kinetics Department of Sports Science] | ||
| 21 August 2012 | 2012-28 | [UAAP at ang kahalagahan ng pagsali ng ating universidad dito] | ||
| 14 August 2012 | 2012-27 | [College of Human Kinetics] | ||
| 31 July 2012 | 2012-26 | [Pagbabalik-tanaw sa lab ko ang sports] | Rocco Pacana | |
| 24 July 2012 | 2012-25 | [Sports and exercise psychology] | Jonathan Cagas | |
| 17 July 2012 | 2012-24 | [Physical Education Summit in Davao] | Alther Rivera | |
| 10 July 2012 | 2012-23 | [Rescue diving] | Trevs Lerna | |
| 3 July 2012 | 2012-22 | [Exercise-induced asthma] | Melissa Iñigo | |
| 26 June 2012 | 2012-21 | [Pagkakaroon ng Fitness Innovation Manila sa Pilipinas] | Kirk Hidalgo | |
| 19 June 2012 | 2012-20 | Myofascial release | Christopher Callanta | |
| 5 June 2012 | 2012-19 | [Non-motorized program in Pasig City] | Dr. Danielle Guillen | |
| 29 May 2012 | 2012-18 | [Brisk walk, run method] | Edsel Vengco | |
| 22 May 2012 | 2012-17| | Pain management | Dr. Rodrigo Ong | |
| 15 May 2012 | 2012-16 | [Heat illnesses] | ||
| 8 May 2012 | 2012-15 | [Kababaihan sa pampalakasan] | Ellen Catherine A. Carbo | |
| 24 April 2012 | 2012-14 | [Azkals] | Joseph Malinay | |
| 17 April 2012 | 2012-13 | |||