Kagalingang Pantahanan 2015 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 97: | Line 97: | ||
| Chemical Food Poisoning | | Chemical Food Poisoning | ||
| Rowena Rumbawa | | Rowena Rumbawa | ||
|- | |||
| June 1 ,2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/c/cd/KP_JUNE_1%2C_2015.mp3 Iba't-ibang Service Units ng College of Home Economics] | |||
| Museo ng mga Katutubong Kasuotang Pilipino | |||
| Lourdes Po | |||
|- | |||
| June 8, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/8/81/KP_JUNE_8%2C_2015.mp3 Iba't-ibang Service Units ng College of Home Economics] | |||
| Pilot Food Plant | |||
| Klasmeyt Audrey | |||
|- | |||
| June 29, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/index.php/File:KP_JUNE_29,_2015.mp3 Iba't-ibang Service Units ng College of Home Economics] | |||
| Library | |||
| Nancy T. Beraquit | |||
|- | |||
| July 7, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/index.php/File:KP_JULY_7,_2015.mp3] | |||
| Nutrition | |||
| Klasmeyt Aaron | |||
|- | |||
| July 13, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/index.php/File:KP_JULY_13,_2015.mp3] | |||
| Balanse ng Enerhiya sa Pagkain | |||
| Klasmeyt Kimberly | |||
|- | |||
| July 20, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/index.php/File:KP_JULY_20,_2015.mp3] | |||
| Weight Management | |||
| Klasmeyt Rain | |||
|- | |||
| July 27, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/2/29/KP_JULY_27%2C_2015.mp3] | |||
| Masustansyang Miryenda | |||
| Klasmeyt Rain | |||
[[Category:DZUP Programs]] [[Category:Podcasts]][[Category:Kagalingang Pantahanan Bida episodes]] | [[Category:DZUP Programs]] [[Category:Podcasts]][[Category:Kagalingang Pantahanan Bida episodes]] | ||
Revision as of 18:23, 17 September 2015
Kagalingang Pantahanan 2015 Episodes
| Date | Episode Title | Episode Topic | Guest/s |
|---|---|---|---|
| January 5, 2015 | [1] | Apps and Electronic Games | Charmaine Bitania and Katrina Paraiso |
| January 12, 2015 | [2] | Electronic Devices | Maria Lourdes Quijano and Jico Santos |
| January 26, 2015 | [3] | Holistic Development of Children | |
| February 02, 2015 | [4] | Pagpapanatili ng Pag-ibig ng Mag-asawa kahit may Lumalaking Anak | Jean Remigio, Jade Hombed, Dennis Chu [Letran] |
| February 09, 2015 | [5] | Away, Bati | Charva Santiago, Jennel C. Reyes |
| February 16, 2015 | [6] | Awayan at Patawaran | Estrella R. Agustin |
| February 23, 2015 | [7] | Kaperahan | Klasmeyt Lester and Echel |
| March 2, 2015 | [8] | Merkado | Evangeline M. Dare |
| March 9, 2015 | [9] | Eco-friendly Consumers | Klasmeyt Aui |
| March 23, 2015 | [10] | World Home Economics Day | Inez De Guzman |
| March 30, 2015 | [11] | Food Safety | Joanne Bantang |
| April 6, 2015 | [12] | Mga Inuming Katutubong Pilipino | Liza Suggenheim |
| April 13, 2015 | [13] | [Pre-recorded] Adobo | Chef Nikki Eleazar |
| April 20, 2015 | [14] | Filipino Signature Dishes | Ms. Germaine P. Salvador |
| April 27, 2015 | [15] | Filipino Food and Culture | Dr. Shirley V. Guevarra |
| May 4, 2015 | [16] | Food Defense | Benjamin A. Gonzales |
| May 11, 2015 | [17] | Food Safety | Kenneth Dormidon |
| May 18, 2015 | [18] | Chemical Food Poisoning | Rowena Rumbawa |
| June 1 ,2015 | Iba't-ibang Service Units ng College of Home Economics | Museo ng mga Katutubong Kasuotang Pilipino | Lourdes Po |
| June 8, 2015 | Iba't-ibang Service Units ng College of Home Economics | Pilot Food Plant | Klasmeyt Audrey |
| June 29, 2015 | Iba't-ibang Service Units ng College of Home Economics | Library | Nancy T. Beraquit |
| July 7, 2015 | [19] | Nutrition | Klasmeyt Aaron |
| July 13, 2015 | [20] | Balanse ng Enerhiya sa Pagkain | Klasmeyt Kimberly |
| July 20, 2015 | [21] | Weight Management | Klasmeyt Rain |
| July 27, 2015 | [22] | Masustansyang Miryenda | Klasmeyt Rain |