Wika ng Ina Mo 2020 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 23: | Line 23: | ||
|January 31, 2020 | |January 31, 2020 | ||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/4/4b/WNIM_JANUARY_31_2020.mp3 Lunsay Parang Sabil at iba pang kuwentong Sulu: Sulu stories] | |[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/4/4b/WNIM_JANUARY_31_2020.mp3 Lunsay Parang Sabil at iba pang kuwentong Sulu: Sulu stories] | ||
| | |||
|- | |||
|February 7, 2020 | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/7/73/WNIM_FEBRUARY_07_2020.mp3 Mga Akdang Pampanitikang Mahalagang Mabasa: Agos sa Disyerto] | |||
| | |||
|- | |||
|February 14, 2020 | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/c/c2/WNIM_FEBRUARY_14_2020.mp3 February 14 2020 Episode] | |||
| | | | ||
Revision as of 17:06, 18 February 2020
Wika ng Ina Mo 2020 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 10, 2020 | Siyetehan sa Bente-Bente | |
| January 17, 2020 | January 17 2020 Episode | |
| January 31, 2020 | Lunsay Parang Sabil at iba pang kuwentong Sulu: Sulu stories | |
| February 7, 2020 | Mga Akdang Pampanitikang Mahalagang Mabasa: Agos sa Disyerto | |
| February 14, 2020 | February 14 2020 Episode |