DZUP BroadKasaysayan 2018 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 18: | Line 18: | ||
|<strong>[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/8/8f/BROADKAS_SEPTEMBER_4%2C_2018.mp3 Ano ang naiisp kapag naririnig mo ang salitang "aktibismo"?]</strong><br><i>Activism, UP in the time of Martial Law</i> | |<strong>[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/8/8f/BROADKAS_SEPTEMBER_4%2C_2018.mp3 Ano ang naiisp kapag naririnig mo ang salitang "aktibismo"?]</strong><br><i>Activism, UP in the time of Martial Law</i> | ||
|Yael Toribio | |Yael Toribio | ||
|- | |||
|September 11, 2018 | |||
|<strong>[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/5/55/BROADKAS_SEPTEMBER_11%2C_2018.mp3 Ano para iyo ang kahulugan ng 'Golden Age'?]</strong><br>Ekonomiya ng Pilipinas sa panahon ng Martial Law | |||
|JC Punongbayan | |||
Revision as of 11:27, 17 September 2018
BroadKasaysayan 2018 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| August 28, 2018 | Ano ang hindi mo malilimutang karanasan sa mga klase mo sa kasaysayan? Pinag-usapan kung ano nga ba ang Kasaysayan |
UP Department of History |
| September 4, 2018 | Ano ang naiisp kapag naririnig mo ang salitang "aktibismo"? Activism, UP in the time of Martial Law |
Yael Toribio |
| September 11, 2018 | Ano para iyo ang kahulugan ng 'Golden Age'? Ekonomiya ng Pilipinas sa panahon ng Martial Law |
JC Punongbayan |