Wika ng Ina Mo 2018 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 114: | Line 114: | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/9/99/WNIM_June_08_2018.mp3 Nasa Dugo ang Tabako: Tabako sa Ilokano] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/9/99/WNIM_June_08_2018.mp3 Nasa Dugo ang Tabako: Tabako sa Ilokano] | ||
|<strong>Atty. Mel John Verzosa at Neyo Mario Valdez</strong> | |<strong>Atty. Mel John Verzosa at Neyo Mario Valdez</strong> | ||
|- | |||
|June 22, 2018 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/5/58/WNIM_June_22_2018_128.mp3 Bukanegan, Ilokano Language] | |||
|<strong>Cles Rambaud, Ariel Tabag, Neyo Valdez, Atty. Eugene Cabanilla Pedro</strong> | |||
Revision as of 13:05, 26 June 2018
Wika ng Ina Mo 2018 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 12, 2018 | Ginhawa sa NCR | |
| January 19, 2018 | Ginhawa sa Siyudad | Interview with OFW and Wash Your Car Boy |
| February 2, 2018 | Tapat and Adolescent Sexuality | |
| February 9, 2018 | Tapat at Konsepto ng Utang | |
| February 23, 2018 | Tapat at Mura | |
| March 2, 2018 | Pasyon at Sining | |
| March 9, 2018 | Pasyon at Medisina | Dr. Jillian Francese Lee at Bobet Mendoza |
| March 16, 2018 | Pasyon sa Batas | Megan Aglaua |
| March 23, 2018 | Pasyon at Pasasalamat | |
| April 6, 2018 | Sapat (Sweldo) | |
| April 13, 2018 | Sapat na Panahon | Nilo Ocampo |
| April 20, 2018 | Sapat na Paglilingkod | Emman Rodriguez, Isaac Punzalan, Yael Toribio, and Carlo Lorenzo |
| April 27, 2018 | Sapat na Pagkakataon Para Matuto | |
| May 11, 2018 | Politika ng Wika: Totoo | |
| May 18, 2018 | Sa Totoo Lang: Tubig | |
| May 25, 2018 | [1] | |
| June 1, 2018 | [2] | |
| June 8, 2018 | Nasa Dugo ang Tabako: Tabako sa Ilokano | Atty. Mel John Verzosa at Neyo Mario Valdez |
| June 22, 2018 | Bukanegan, Ilokano Language | Cles Rambaud, Ariel Tabag, Neyo Valdez, Atty. Eugene Cabanilla Pedro |