Wika ng Ina Mo 2018 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 83: | Line 83: | ||
|April 27, 2018 | |April 27, 2018 | ||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/c/ca/WNIM_HalalanUPD2018_APRIL_27_2018.mp3 Sapat na Pagkakataon Para Matuto] | |[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/c/ca/WNIM_HalalanUPD2018_APRIL_27_2018.mp3 Sapat na Pagkakataon Para Matuto] | ||
| | |||
|- | |||
|May 11, 2018 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/0/08/WNIM_MAY_11%2C_2018.mp3 Politika ng Wika: Totoo] | |||
| | | | ||
Revision as of 16:23, 16 May 2018
Wika ng Ina Mo 2018 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 12, 2018 | Ginhawa sa NCR | |
| January 19, 2018 | Ginhawa sa Siyudad | Interview with OFW and Wash Your Car Boy |
| February 2, 2018 | Tapat and Adolescent Sexuality | |
| February 9, 2018 | Tapat at Konsepto ng Utang | |
| February 23, 2018 | Tapat at Mura | |
| March 2, 2018 | Pasyon at Sining | |
| March 9, 2018 | Pasyon at Medisina | Dr. Jillian Francese Lee at Bobet Mendoza |
| March 16, 2018 | Pasyon sa Batas | Megan Aglaua |
| March 23, 2018 | Pasyon at Pasasalamat | |
| April 6, 2018 | Sapat (Sweldo) | |
| April 13, 2018 | Sapat na Panahon | Nilo Ocampo |
| April 20, 2018 | Sapat na Paglilingkod | Emman Rodriguez, Isaac Punzalan, Yael Toribio, and Carlo Lorenzo |
| April 27, 2018 | Sapat na Pagkakataon Para Matuto | |
| May 11, 2018 | Politika ng Wika: Totoo |