Wika ng Ina Mo 2018 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 63: | Line 63: | ||
| | | | ||
|<strong>Megan Aglaua</strong> | |<strong>Megan Aglaua</strong> | ||
|- | |||
|March 23, 2018 | |||
|[http://iskwiki.upd.edu.ph/images/8/83/WNIM_MARCH_23%2C_2018.mp3 Pasyon at Pasasalamat] | |||
| | |||
| | |||
Revision as of 16:30, 27 March 2018
Wika ng Ina Mo 2018 Episodes
| Date | Episode Title | Episode Topic | Guest/s |
|---|---|---|---|
| January 12, 2018 | GINHAWA | Ginhawa sa NCR | |
| January 19, 2018 | Ginhawa sa Siyudad | Ginhawa sa siyudad | Interview with OFW and Wash Your Car Boy |
| February 2, 2018 | Tapat and Adolescent Sexuality | ||
| February 9, 2018 | Tapat at Konsepto ng Utang | ||
| February 23, 2018 | Tapat at Mura | ||
| March 2, 2018 | Pasyon at Sining | ||
| March 9, 2018 | Pasyon at Medisina | Dr. Jillian Francese Lee at Bobet Mendoza | |
| March 16, 2018 | Pasyon sa Batas | Megan Aglaua | |
| March 23, 2018 | Pasyon at Pasasalamat |