Tropang Radyo December 2017 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
| | |December 4, 2017 | ||
| | |Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | ||
| | |The Rewrite | ||
| | |Katropang Jane, Annica, Carl | ||
|- | |- | ||
| | |December 5, 2017 | ||
| | |Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | ||
| | |The Sequel | ||
| | |Katropang Faith, Janyn, Chryl | ||
|- | |- | ||
| | |December 6, 2017 | ||
| | |Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | ||
| | |The Remake | ||
| | |Katropang Carl, Marc, Jane | ||
|- | |- | ||
| | |December 7, 2017 | ||
| | |Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | ||
| | |The Adaptation | ||
| | |Katropang Annica, Chryl, Janyn | ||
|- | |||
|December 8, 2017 | |||
|Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | |||
|The Multimedia Versions | |||
|Katropang Marc, Chryl, Faith | |||
|- | |||
|December 11, 2017 | |||
|Paaralan, Palaruan | |||
|Swing | |||
|Katropang Chryl, Annica, Marc, Carl | |||
|- | |||
|December 12, 2017 | |||
|Paaralan, Palaruan | |||
|Slide | |||
|Katropang Gian, Annica, Chryl | |||
|- | |||
|December 13, 2017 | |||
|Paaralan, Palaruan | |||
|Monkey Bars | |||
|Katropang Janyn, Marc, Gian | |||
|- | |||
|December 14, 2017 | |||
|Paaralan, Palaruan | |||
|See Saw | |||
|Katropang Faith, Janyn, Carl | |||
Revision as of 14:52, 18 December 2017
Tropang RadYo December 2017 Episodes
| Date | Theme | Episode Topic | On-Board |
|---|---|---|---|
| December 4, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Rewrite | Katropang Jane, Annica, Carl |
| December 5, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Sequel | Katropang Faith, Janyn, Chryl |
| December 6, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Remake | Katropang Carl, Marc, Jane |
| December 7, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Adaptation | Katropang Annica, Chryl, Janyn |
| December 8, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Multimedia Versions | Katropang Marc, Chryl, Faith |
| December 11, 2017 | Paaralan, Palaruan | Swing | Katropang Chryl, Annica, Marc, Carl |
| December 12, 2017 | Paaralan, Palaruan | Slide | Katropang Gian, Annica, Chryl |
| December 13, 2017 | Paaralan, Palaruan | Monkey Bars | Katropang Janyn, Marc, Gian |
| December 14, 2017 | Paaralan, Palaruan | See Saw | Katropang Faith, Janyn, Carl |