DZUP Special Features 2017 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 172: | Line 172: | ||
|February 14, 2017 | |February 14, 2017 | ||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|February 15, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|February 16, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|February 17, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|February 21, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|February 22, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|February 23, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|February 24, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|February 28, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 1, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 2, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 3, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 7, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 8, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 9, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 10, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 14, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 15, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 17, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 21, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 22, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 24, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 28, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 29, 2017 | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
|March 30, 2017 | |||
| | | | ||
| | | | ||
| | | | ||
Revision as of 15:04, 14 June 2017
DZUP Special Features 2017 Episodes
| Date | Episode Title | Episode Topic | Guest/s |
|---|---|---|---|
| January 4, 2017 | UP Dulaang Laboratoryo | Ang Puting Ahas | |
| January 5, 2017 | Aquilino Pimentel Jr Lecture | Federalism | |
| January 6, 2017 | Agenda | Rodrigo Duterte | |
| January 10, 2017 | Sa Madaling Salita: Talakayan sa Wika at Bansa | Wika ni Duterte | |
| January 11, 2017 | Sa Madaling Salita: Talakayan sa Wika at Bansa | Wika sa Loob ng UP | |
| January 12, 2017 | Sa Madaling Salita: Talakayan sa Wika at Bansa | Buwan ng Wika | |
| January 13, 2017 | Sa Madaling Salita: Talakayan sa Wika at Bansa | Wika ng Edukasyon sa Komersiyalisasiyon | |
| January 17, 2017 | Radioactive Kickstarter Project | ||
| January 18, 2017 | Radioactive Kickstarter Project | ||
| January 19, 2017 | Radioactive Kickstarter Project | Cybersecurity Part 1 | |
| January 20, 2017 | Radioactive Kickstarter Project | Cybersecurity Part 2 | |
| January 24, 2017 | Talasalitaan | Ang Filipino Bilang Lunsaran sa Pabguo ng Kaalaman sa Sining, Siyensiya, at Teknolohiya Part 1 | |
| January 25, 2017 | Talasalitaan | Ang Filipino Bilang Lunsaran sa Pabguo ng Kaalaman sa Sining, Siyensiya, at Teknolohiya Part 2 | |
| January 26, 2017 | Talasalitaan | Mga Susing Salita: Pagbuo ng Diskurso sa Konseptong Filipino Part 1 | |
| January 27, 2017 | Talasalitaan | Mga Susing Salita: Pagbuo ng Diskurso sa Konseptong Filipino Part 2 | |
| January 31, 2017 | Talasalitaan | Mga Susing Salita: Pagbuo ng Diskurso sa Konseptong Filipino Part 3 | |
| February 1, 2017 | Talasalitaan | Pagmulat ang Pagsulat: Ang Makabayang Panitikan sa Panahon ng Facebook, Twitter, at Instagram Part 1 | |
| February 2, 2017 | Talasalitaan | Pagmulat ang Pagsulat: Ang Makabayang Panitikan sa Panahon ng Facebook, Twitter, at Instagram Part 2 | |
| February 3, 2017 | Talasalitaan | Pagmulat ang Pagsulat: Ang Makabayang Panitikan sa Panahon ng Facebook, Twitter, at Instagram Part 3 | |
| February 7, 2017 | Mental Health: Alamin Natin 'Yan | Ano nga ba ang mental health? | Dr. Divine Love Salvador |
| February 8, 2017 | Mental Health: Alamin Natin 'Yan | Estado ng mental health awareness sa bansa | Dr. Dinah Nadera |
| February 9, 2017 | Mental Health: Alamin Natin 'Yan | Paraan ng pakikisalamuha sa mga taong may mental health disorder | Dr. Divine Love Salvador |
| February 10, 2017 | UP Presidential Turnover Live Coverage | ||
| February 14, 2017 | |||
| February 15, 2017 | |||
| February 16, 2017 | |||
| February 17, 2017 | |||
| February 21, 2017 | |||
| February 22, 2017 | |||
| February 23, 2017 | |||
| February 24, 2017 | |||
| February 28, 2017 | |||
| March 1, 2017 | |||
| March 2, 2017 | |||
| March 3, 2017 | |||
| March 7, 2017 | |||
| March 8, 2017 | |||
| March 9, 2017 | |||
| March 10, 2017 | |||
| March 14, 2017 | |||
| March 15, 2017 | |||
| March 17, 2017 | |||
| March 21, 2017 | |||
| March 22, 2017 | |||
| March 24, 2017 | |||
| March 28, 2017 | |||
| March 29, 2017 | |||
| March 30, 2017 |