Psych O'Clock Habit 2015 Episodes: Difference between revisions
Rsmoralejo (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 86: | Line 86: | ||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/b/b2/POCH_MAY_28%2C_2015.mp3 Init ng Pag-ibig] | | [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/b/b2/POCH_MAY_28%2C_2015.mp3 Init ng Pag-ibig] | ||
| | | | ||
| | |||
|- | |||
| June 4, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/7/7e/POCH_JUNE_4%2C_2015.mp3] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| June 25, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/2/2a/POCH_JUNE_25%2C_2015.mp3] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| July 2, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/0/0f/POCH_JULY_2%2C_2015.mp3] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| July 9, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/b/b6/POCH_JULY_9%2C_2015.mp3] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| July 16, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/7/75/POCH_JULY_16%2C_2015.mp3] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| July 23, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/8/8d/POCH_JULY_23%2C_2015.mp3] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| July 30, 2015 | |||
| [http://iskwiki.upd.edu.ph/images/8/82/POCH_JULY_30%2C_2015.mp3] | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | | | ||
[[Category:DZUP Programs]] [[Category:Podcasts]][[Category:Psych O'Clock Habit episodes]] | [[Category:DZUP Programs]] [[Category:Podcasts]][[Category:Psych O'Clock Habit episodes]] | ||
Revision as of 11:19, 15 October 2015
Psych O'Clock Habit 2015 Episodes
| Date | Episode Title | Episode Topic | Guest/s |
|---|---|---|---|
| January 8, 2014 | Anong Bago? | Bagong Taon, Bagong Buhay | |
| January 22, 2015 | Pausong Usapan | ||
| January 29, 2015 | Ano'ng gagawin mo kung di mo like ang bagong karelasyon ng friend mo? | Mico Abella | |
| February 05, 2015 | Unrequited Love | Kerbz Alvarez | |
| February 12, 2015 | |||
| February 19, 2015 | Secret Lovers | ||
| February 26, 2015 | Friends lang talaga kami. | ||
| March 5, 2015 | Revenge | ||
| March 12, 2015 | Guilt | ||
| April 9, 2015 | Hanap Trabaho | ||
| April 16, 2015 | Sobrang Init, Abot sa Singit | ||
| April 23, 2015 | Init ng Ulo | ||
| May 7, 2015 | Init ng Laban | ||
| May 14, 2015 | Init ng Pagtatalo | ||
| May 21, 2015 | Init ng Tunggalian | ||
| May 28, 2015 | Init ng Pag-ibig | ||
| June 4, 2015 | [1] | ||
| June 25, 2015 | [2] | ||
| July 2, 2015 | [3] | ||
| July 9, 2015 | [4] | ||
| July 16, 2015 | [5] | ||
| July 23, 2015 | [6] | ||
| July 30, 2015 | [7] | ||