Wika ng Ina Mo 2020 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| (5 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 1: | Line 1: | ||
[http:// | [http://iskomunidad.upd.edu.ph/index.php/DZUP_Wika_ng_Ina_Mo#.WWbXdoh97Dc Wika ng Ina Mo] 2020 Episodes | ||
{| class="wikitable" border="1" width ="100%" | {| class="wikitable" border="1" width ="100%" | ||
| Line 11: | Line 11: | ||
|January 10, 2020 | |January 10, 2020 | ||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/c/ce/WNIM_JANUARY_10%2C_2020.mp3 Siyetehan sa Bente-Bente] | |[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/c/ce/WNIM_JANUARY_10%2C_2020.mp3 Siyetehan sa Bente-Bente] | ||
| | |||
|- | |||
|January 17, 2020 | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/c/c2/WNIM_JANUARY_17%2C_2020.mp3 Tradisyong Pampanitikan at Anyong Pampanitikan] | |||
| | |||
|- | |||
|January 31, 2020 | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/4/4b/WNIM_JANUARY_31_2020.mp3 Lunsay Parang Sabil at iba pang kuwentong Sulu: Sulu stories] | |||
| | |||
|- | |||
|February 7, 2020 | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/7/73/WNIM_FEBRUARY_07_2020.mp3 Mga Akdang Pampanitikang Mahalagang Mabasa: Agos sa Disyerto] | |||
| | |||
|- | |||
|February 14, 2020 | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/c/c2/WNIM_FEBRUARY_14_2020.mp3 Kundiman noong 1910-1920] | |||
| | |||
|- | |||
|February 21, 2020 | |||
|[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/2/28/WNIM_FEBRUARY_21_2020.mp3 Lunsay Parang Sabil at Iba Pang Kuwentong Sulu] | |||
| | | | ||
Latest revision as of 08:26, 15 February 2023
Wika ng Ina Mo 2020 Episodes
| Date | Episode Title | Guest/s |
|---|---|---|
| January 10, 2020 | Siyetehan sa Bente-Bente | |
| January 17, 2020 | Tradisyong Pampanitikan at Anyong Pampanitikan | |
| January 31, 2020 | Lunsay Parang Sabil at iba pang kuwentong Sulu: Sulu stories | |
| February 7, 2020 | Mga Akdang Pampanitikang Mahalagang Mabasa: Agos sa Disyerto | |
| February 14, 2020 | Kundiman noong 1910-1920 | |
| February 21, 2020 | Lunsay Parang Sabil at Iba Pang Kuwentong Sulu |