Tropang Radyo December 2017 Episodes: Difference between revisions
Created page with "'''[http://iskwiki.upd.edu.ph/index.php/Tropang_Rad%27Yo#.WRqLLlWGPDc Tropang RadYo] November [http://iskwiki.upd.edu.ph/index.php/Tropang_Radyo_2017_Episodes#.WUOMIVWGPDd 201..." |
No edit summary |
||
| (5 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 1: | Line 1: | ||
'''[http:// | '''[http://iskomunidad.upd.edu.ph./index.php/Tropang_Rad%27Yo#.WRqLLlWGPDc Tropang RadYo] December [http://iskomunidad.upd.edu.ph./index.php/Tropang_Radyo_2017_Episodes#.WUOMIVWGPDd 2017 Episodes]''' | ||
{| class="wikitable" border="1" width ="100%" | {| class="wikitable" border="1" width ="100%" | ||
| Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
| | |December 4, 2017 | ||
| | |Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | ||
| | |[http://iskomunidad.upd.edu.ph./images/1/17/TR_December_04_2017.mp3 The Rewrite] | ||
| | |Katropang Jane, Annica, Carl | ||
|- | |- | ||
| | |December 5, 2017 | ||
| | |Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | ||
| | |[http://iskomunidad.upd.edu.ph./images/a/ae/TR_December_05_2017.mp3 The Sequel] | ||
| | |Katropang Faith, Janyn, Chryl | ||
|- | |- | ||
| | |December 6, 2017 | ||
| | |Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | ||
| | |[http://iskomunidad.upd.edu.ph./images/1/18/TR_December_06_2017.mp3 The Remake] | ||
| | |Katropang Carl, Marc, Jane | ||
|- | |- | ||
| | |December 7, 2017 | ||
| | |Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | ||
| | |[http://iskomunidad.upd.edu.ph./images/7/79/TR_December_07_2017.mp3 The Adaptation] | ||
| | |Katropang Annica, Chryl, Janyn | ||
|- | |||
|December 8, 2017 | |||
|Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | |||
|[http://iskomunidad.upd.edu.ph./images/f/fb/TR_December_08_2017.mp3 The Multimedia Versions] | |||
|Katropang Marc, Chryl, Faith | |||
|- | |||
|December 11, 2017 | |||
|Paaralan, Palaruan | |||
|[http://iskomunidad.upd.edu.ph./images/f/fe/TR_December_11_2017.mp3 Swing] | |||
|Katropang Chryl, Annica, Marc, Carl | |||
|- | |||
|December 12, 2017 | |||
|Paaralan, Palaruan | |||
|[http://iskomunidad.upd.edu.ph./images/e/e8/TR_December_12_2017.mp3 Slide] | |||
|Katropang Gian, Annica, Chryl | |||
|- | |||
|December 13, 2017 | |||
|Paaralan, Palaruan | |||
|[http://iskomunidad.upd.edu.ph./images/7/76/TR_December_13_2017.mp3 Monkey Bars] | |||
|Katropang Janyn, Marc, Gian | |||
|- | |||
|December 14, 2017 | |||
|Paaralan, Palaruan | |||
|[http://iskomunidad.upd.edu.ph./images/0/01/TR_December_14_2017.mp3 See Saw] | |||
|Katropang Faith, Janyn, Carl | |||
Latest revision as of 14:18, 16 June 2022
Tropang RadYo December 2017 Episodes
| Date | Theme | Episode Topic | On-Board |
|---|---|---|---|
| December 4, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Rewrite | Katropang Jane, Annica, Carl |
| December 5, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Sequel | Katropang Faith, Janyn, Chryl |
| December 6, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Remake | Katropang Carl, Marc, Jane |
| December 7, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Adaptation | Katropang Annica, Chryl, Janyn |
| December 8, 2017 | Ituloy ang Kwento: Mga Iba't Ibang Paraan na Magtuloy ng Kwento | The Multimedia Versions | Katropang Marc, Chryl, Faith |
| December 11, 2017 | Paaralan, Palaruan | Swing | Katropang Chryl, Annica, Marc, Carl |
| December 12, 2017 | Paaralan, Palaruan | Slide | Katropang Gian, Annica, Chryl |
| December 13, 2017 | Paaralan, Palaruan | Monkey Bars | Katropang Janyn, Marc, Gian |
| December 14, 2017 | Paaralan, Palaruan | See Saw | Katropang Faith, Janyn, Carl |