Yun Yon 2022 Episodes: Difference between revisions
No edit summary |
No edit summary |
||
| (6 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 41: | Line 41: | ||
|August 24, 2022 | |August 24, 2022 | ||
|<strong>[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/8/8d/YY_AUGUST_24%2C_2022.mp3 SAMAHAN NG MGA NAGKAKAISANG SECURITY GUARDS NG UP DILIMAN]</strong> | |<strong>[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/8/8d/YY_AUGUST_24%2C_2022.mp3 SAMAHAN NG MGA NAGKAKAISANG SECURITY GUARDS NG UP DILIMAN]</strong> | ||
|<strong>Domingo Padua,<br>Johnny Azusana,</strong><br><i></i> | |<strong>Domingo Padua,<br>Johnny Azusana</strong><br><i></i> | ||
|- | |||
|September 21, 2022 | |||
|<strong>[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/e/e4/YY_SEPTEMBER_21%2C_2022.mp3 Kasinungalingan sa Kasaysayan ng Martial Law]</strong> | |||
|<strong>Asst. Professor Jayme Paolo A. Guiang,</strong><br><i>UP Department of History</i> | |||
|- | |||
|October 12, 2022 | |||
|<strong>[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/3/3d/YY_OCTOBER_12%2C_2022.mp3 Unyon na Makabayan: Patuloy na Manindigan para sa Pamantasan at sa Bayan]</strong> | |||
|<strong>Assistant Professor Carl Marc Ramota,</strong><br><i>Department of Social Sciences, UP Manila</i> | |||
|- | |||
|November 23, 2022 | |||
|<strong>[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/2/26/YY_NOVEMBER_23%2C_2022.mp3 Ang Kahalagahan ng Academic Freedom sa Pamantasan]</strong> | |||
|<strong>Rommel B. Rodriguez,</strong><br><i>Departamento ng Filipino at Panitikang Pilipino ng College of Arts and Letters ng UP Diliman</i> | |||
|- | |||
|December 14, 2022 | |||
|<strong>[https://iskomunidad.upd.edu.ph/images/7/72/YY_DECEMBER_14%2C_2022.mp3 Kapalaran ng Pamantasan sa Bagong Pangulo ng UP ]</strong> | |||
|<strong>Assistant Professor Carl Marc L. Ramota,</strong><br><i>Department of Social Sciences ng UP Manila</i> | |||
|} | |} | ||
<br> | |||
<br> | |||
<div align="center"><div align="center"> | <div align="center"><div align="center"> | ||
[http://iskomunidad.upd.edu.ph/index.php/DZUP_1602#.WMonQm997De DZUP] [http://iskomunidad.upd.edu.ph/index.php/DZUP_Programming_Grid#.WMXzf2997Dd Program Grid]</div> | [http://iskomunidad.upd.edu.ph/index.php/Old_Page_-_DZUP#.WKUILG997Dc Old Page] | [http://iskomunidad.upd.edu.ph/index.php/DZUP_1602#.WMonQm997De DZUP] | [http://iskomunidad.upd.edu.ph/index.php/DZUP_Programming_Grid#.WMXzf2997Dd Program Grid]</div> | ||
Latest revision as of 09:03, 15 December 2022
Yun Yon! 2022 Episodes
| Date | Episode | Guest |
|---|---|---|
| January 13, 2022 | Special Episode: Pagbibigay Pugay kay Glennis Suminguit-Uyanguren | Edge Uyanguren, Husband of Gleng Uyanguren |
| February 3, 2022 | Tunay na Recovery and Wellness Break | Stephanie Joy Andaya, Diliman Gender Office, Anchor of DZUP GendeRadyo |
| March 17, 2022 | Defend UP - Abante Babae! | Cindy Cruz-Cabrera, Gender and Development Officer, UP Diliman Gender Office and member of Alliance of Contractual Employees in UP |
| June 16, 2022 | Sulong Bahaghari! Para sa Malayang Bukas! | Rej Duka, Senior Project Assistant and Campaign and Advocacy Officer, UP Diliman Gender Office Gio Potes, SOGIE and Training Officer, UP Diliman Gender Office |
| July 13, 2022 | Saysay ng Kasaysayan National Council Meeting | Rommel Rodriguez |
| August 24, 2022 | SAMAHAN NG MGA NAGKAKAISANG SECURITY GUARDS NG UP DILIMAN | Domingo Padua, Johnny Azusana |
| September 21, 2022 | Kasinungalingan sa Kasaysayan ng Martial Law | Asst. Professor Jayme Paolo A. Guiang, UP Department of History |
| October 12, 2022 | Unyon na Makabayan: Patuloy na Manindigan para sa Pamantasan at sa Bayan | Assistant Professor Carl Marc Ramota, Department of Social Sciences, UP Manila |
| November 23, 2022 | Ang Kahalagahan ng Academic Freedom sa Pamantasan | Rommel B. Rodriguez, Departamento ng Filipino at Panitikang Pilipino ng College of Arts and Letters ng UP Diliman |
| December 14, 2022 | Kapalaran ng Pamantasan sa Bagong Pangulo ng UP | Assistant Professor Carl Marc L. Ramota, Department of Social Sciences ng UP Manila |